Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1THUYỀN TÌNH Empty THUYỀN TÌNH Wed Jan 27, 2010 1:36 am

Ga_Bay_CT

Ga_Bay_CT
Kiến Tập Sự
Kiến Tập Sự

Hi lời bài hát nà
Thuyền tình anh lênh đênh trên sông mênh mông chỉ nghe tiếng sóng trong lòng, vỗ về như ru nỗi cô đơn đã bao ngày anh phiêu lãng.

Cuộc đời anh buôn ba bao năm phong sương lẻ loi hoang vắng giữa trời, biết về đâu biết tìm đâu cho mình bờ bến nẻo dừng.

Dòng thời gian êm trôi trôi trong miêng mang một hôm anh đến bên đời, thức tình em trong giấc ngủ say anh trao tình anh ấm áp.

Làm lòng em say mê say bao nụ hôn cuốn em trong đôi mắt anh, bóng hình anh tiếng cười anh đã cho em biết thương biết yêu.

Bao năm qua anh như người say đã bao ngày chờ giây phút này, anh đã tìm em anh đã đợi em lòng hiu quạnh.

Ta ben nhau xua tan niềm đau hứa một đời dù vật đổi sao rời, có nhau từ đây yêu mãi ngàn năm con thuyền em dừng chân.
NHỚ THANKS EM
nghe hông được thì zo đay nhá http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Thuyen-Tinh-Bang-Cuong-Nhat-Kim-Anh.IW6UWWWU.html

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]