Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

huynhduy

huynhduy
Kiến Con
Kiến Con
các cậu xem các clip sau đây sẽ biết human art là như thế nào, chứ mình cũng chả biết nói sao. Mình thấy đây là một môn nghệ thuật mới, chưa xuất hiện ở VN và cũng khá đơn giản thực hiện, chỉ cần ý tưởng, rất thích hợp để lớp ta biểu diễn trong ngày lễ hội truyền thống của lớp DT02 chúng ta. Có hai hướng đi:
1/ Mang nặng tính nghệ thuật:

2/ Hướng tới tính hài hước vui nhộn:

Mấy bạn thấy sao? có thể chọn làm tiếc mục cho lớp mình được ko?

stevenluong

stevenluong
Kiến Con
Kiến Con
làm tiết mục này cho lớp rồi thằng nào đứng ra làm biên đạo? ông làm luôn hả. muốn làm thì cũng phải gom ít nhất 20 thằng mới được. ông bot bài này cũng ok lắm

huynhduy

huynhduy
Kiến Con
Kiến Con
mỗi người một tay chủ yếu là càng đông càng tốt, đó là ý của tui đó, giúp các bạn có tinh thần làm việc tập thể lun, còn biên đạo ý tưởng chỉ là chuyện nhỏ, chúng ta là kiến trúc sư mà! Mỗi người một tay vì lớp!

kotexnhan

kotexnhan
Kiến Tập Sự
Kiến Tập Sự
lop minh chac muon dat den đag cap do thi chac lau lam.
sao ko dung the manh cua khoa kien truc va ta?Hỏi

thaidaigia

thaidaigia
Kiến Tập Sự
Kiến Tập Sự
tui thay nay cung hay tui minh cung viet kich ban di, tui lam dao dien cho.

huynhduy

huynhduy
Kiến Con
Kiến Con
bây h hội ý trước đi, chúng ta nên chọn hướng nào rồi viết kịch bản. Thế mạnh của khoa kiến trúc là vẽ nhà, chả nhẽ mình lên sân khấu ngồi vẽ.
Nếu thdduwwowcj thì cứ nghĩ ra kịch bản đi, mỗi người một cái nhá

Ga_Bay_CT

Ga_Bay_CT
Kiến Tập Sự
Kiến Tập Sự
hjc...........làm tốn kém lắm nha ....và tốn thời gian nữa..........mà tao thấy rồi.......không đứa nào làm đâu..........chán như con gián............con gián nằm trong hang........... Băng Giá

kotexnhan

kotexnhan
Kiến Tập Sự
Kiến Tập Sự
vay thi cu lam theo kieu human art
va lam nhung cong trinh kien truc cua tg
giong nhu cai tuong nu than tu do cua cai clip dau do
Đưa Đây Gãi Đầu Grin Ngoáy Mũi Pó Tay Số 1

huynhduy

huynhduy
Kiến Con
Kiến Con
mình mún tạo không khí vui vẻ ko cần mang nặng tính nghệ thật quá, ko cần đao to búa lớn. Tốn kém chắc chả bằng kỳ lễ hội truyền thống năm ngoái T.T mình có ý tưởng chủ đạo cho lễ hội truyền thống năm nay lun òi, sẽ lấy tên là woodstock nhá, còn woodstock là gì thì tra google ^^, gỗ sẽ là vậy liệt chủ đạo!

$u_truongkute

$u_truongkute
Kiến Con
Kiến Con
Trui ui dep thiet do lam di nha. Em ung ho 2 tay. Neu cung hop suc thi van ok thoi Long Lanh . Co len anh em!!!!

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]